Mawaki
Bincika ta nau'in

Kiɗa
Yuki Takeshita

An haife shi a Tokyo.Ya sauke karatu daga Jami'ar Rikkyo, Sashen Turanci da Adabin Amurka.
Tun yana ƙarami ya san kiɗan coci, kuma ko a yanzu aikinsa na rayuwa ya zama ɗan ƙungiyar mawaƙa.

Da nufin zama ƙwararriyar mawaƙin chanson bayan saduwa da chanson a jami'a, ta ci gasar Japan Chanson Contest a 1989, ta ci jarrabawar Ginpari a shekara mai zuwa, kuma ta fara aikinta a matsayin mai rairayi.Har ya zuwa yanzu, na sha rera wakoki a zauruka da dama, gidajen zama, bukukuwa, da sauransu.

A cikin shekarunsa talatin, ya sadaukar da kansa ga nau'ikan kiɗa da ayyukan mawaƙa daban-daban.

Tun yana da shekaru 40, ya sadaukar da kansa ga ayyukan solo, ya sadaukar da kansa ga kide-kide da shirya CD, kuma ya fitar da CD guda 7 ya zuwa yanzu. ("Addu'a", "Wannan ɗan ƙaramin haske nawa", "Chanson Japonaise", "Rasa cikin taurari", "Madawwamiyar", "Maria a Kan Titin Titin", "Maria 10 cikin Ƙauna", "Waƙa da Masu Pianists Uku" ) Mai daraja sosai.Yana da suna don wasan kwaikwayo na musamman na kai tsaye inda yake rera shahararrun waƙoƙin Yamma a cikin yaren asali ko kuma fassara su zuwa Jafananci masu ban sha'awa.

A matsayin mai horar da murya, bisa ga imanin cewa ''zai yiwu a haɓaka ƙwarewa da ɗabi'a ko da bayan masu matsakaici da babba'', darussa na musamman waɗanda ke jaddada murya da haɓakawa da kuma ba da shawarwari dangane da abubuwan kiɗa daban-daban sun sami karɓuwa sosai. .

Har ma a yanzu, yana ci gaba da ayyukan kiɗansa tare da sha'awar bincike da rashin gamsuwa.Shafin "Yuki Daruma no Tsubuyaki" shima yana yin kyau.
[Tarihin ayyuka]
Tun lokacin da na ci gasar Chanson na Japan a XNUMX, na rera waƙa a gidaje da yawa da suka haɗa da “Ginpari”, dakunan taro a duk faɗin ƙasar, da kide-kiden coci a ƙasashen waje.

An shiga cikin waƙoƙin goyan bayan Stevie Wonder a Summer Sonic XNUMX.

XNUMX
Saitama Kaikan Small Hall "Yuki Takeshita Chanson Concert"

XNUMX
Yuni, Yuli "Shin kun san Françoise Sagan?" recital concert

XNUMX
An shiga cikin "Ginpari Hour Chansonette Special" (ayyukan AFF) a cikin Disamba
ジ ャ ン ル ル
Wasan allo, jagora, karantarwa, wasan kwaikwayo (waƙa)
【shafin gida】
[Facebook page]
[Youtube channel]
[Sako ga mazauna Itabashi]
An haife ni kuma na girma a Itabashi Ward kuma a halin yanzu ina zaune a unguwar Itabashi.

Ba musamman walƙiya ba ne, amma ina tsammanin gari ne mai sauƙin rayuwa.

Ina fatan za a sami karin damar sauraron chansons a Itabashi Ward.
[bidiyon YouTube]